ni saa tatu na nusu asubuhi hapa washington dc sawa na kumi na nusu alasiri afrika mashariki tisa na nusu afrika ya kati hewani matangazo ya voa express liikan jumatano aprili saba mwaka elfu mbili na ishirini na moja anayokaribisha ni nimekusha jatele kama pishi la mchele langu jina sunday shomari na mimi jina langu ni mkamiti kibayasi. Katika VOA Express hii leo, huko Tanzania ni siku ya mapumziko, wakiadhimisha Karume Dei. Wakati wa kundi la mawakala 15 wa utalii kutoka nchini Israel wanafanya ziara ya wiki moja nchini humo. Vilevile tutakuwa na yale yanayojiri katika mitandao ya kijamii, bila kusahau burudani ya muziki ndani ya VOA Express na vile vile huko Zimbabwe, serikali yakosolewa na upinzani juu ya ukamataji wa wakosoaji wa serikali hiyo. Lakini pia tutaangalia eh, mada yetu ya barazani, na leo ikiwa ni Jumatano, mambo ya teknolojia. Basi moja kwa moja tuanzie huko nchini Tanzania, ambapo kundi la mawakala 15 wa utalii kutoka nchini Israel wanafanya ziara ya wiki moja nchini humo kwa lengo la kujiridhisha na hatua zinazochukuliwa na nchi hiyo kuwalinda watalii wakati huu wa tatizo la korona. Tunajiunga na mwandishi wetu Asraji Mvungi kutoka Arusha, wakizungumza baada ya kutembelea baadhi ya vivutio vya utalii vya Tanzania, wakiwemo wanyamapori. Mawakala hao wamesema wanaridhishwa na taratibu zinazochukuliwa za tahadhari ya ugonjwa wa korona, na pia wanaridhishwa na maandalizi yanayochukuliwa katika kuwalinda wageni kuepukana na matatizo mbalimbali yakiwemo magonjwa. Kiongozi wa kampuni inayoratibu safari za mawakala hao wa utalii kutoka Israeli kwenda Tanzania amesema amekuwa akipeleka wageni mara kwa mara katika nchi ya Tanzania na kwamba kadiri siku zinavyokwenda amekuwa akiona mabadiliko juu ya tahadhari za ugonjwa wa korona, lakini pia na mifumo ya kuwawezesha watalii kuwasalama salama wawapo Tanzania. Aidha, ameelezea kuridhishwa kwake na hatua zinazoendelea kuchukuliwa na serikali ya Tanzania za kuimarisha usalama wa wageni wanaokuja nchini Tanzania na kwamba atahakikisha kwamba anaendelea kuwaleta wageni mbalimbali kwenda kujionea vivutio. kuanza kuwaruhusu raia wake kutoka nje ya nchi hizo baada ya kuridhishwa na hatua zinazochukuliwa katika kukabiliana na Korona. Watalii hawa na leo hii wanarudi Israel wakiwa na taswira nzuri sana kuhusu utalii wa Tanzania, na wameonyesha kabisa wako tayari kurudi Tanzania hapo baadaye, ni ishara kwamba Tanzania iko salama na iko tayari kupokea makundi makubwa ya watalii kama ambavyo tulikuwa tunafanya kabla ya mlipuko wa ugonjwa wa COVID-19. Israeli ni miongoni mwa masoko makubwa ya utalii ya Tanzania, ambapo kabla ya kuibuka kwa tatizo la ugonjwa wa Korona, makundi makubwa ya watalii kutoka nchi hiyo yalikuwa yakimiminika kwa ajili ya kujiona vivutio mbalimbali vya utalii, hatua ambayo hata hivyo ilisitishwa baada ya kuibuka kwa gonjwa hilo. Nikiripoti kwa niaba ya Sauti ya Amerika kutoka Arusha, mimi ni Asira Jimbungi asante sana siraji mvunge kutoka jiji la arusha tanzania sasa tuelekee huko zimbabwe ambapo chama kikuu cha upinzani nchini humo kinasema kwa mara nyingine tena serikali inawakamata wakosoaji na imetoa adhabu ya kifungo kwa makomborero haruzivishe mwenye umri wa miaka 28 mahakama ilimkuta na hatia kuchochea ghasia lakini makundi ya kutetea haki yanasema lengo kuu ni kuwanyanyasa waandamanaji wanaodai msaada zaidi wa kifedha kwa watu masikini mwandishi wetu Columbus Mavunga ana ripoti kutoka Harare, na Mkamiti Kibayasi anaisoma ripoti kamili. Kambilei ah, huyo ni Makomborero Haruzivishe akiwapigia kelele waandishi wa habari waliokuwa wakisubiri wakati alipoondoka kuelekea gereza la Chikurubi, makazi yake mapya kwa miezi kumi na minne ijayo, baada ya kuhukumiwa adhabu ya kifungo hapo Jumanne. Maafisa wa Zimbabwe wanasema kijana huyo mwenye umri wa miaka ishirini na minane alipiga filimbi kuwatahadharisha waandamanaji wa upinzani kumshambulia polisi wakati wa maandamano ya Februari mwaka jana. Kosamu Nkube kutoka kundi la wanasheria wa haki za binadamu huko Zimbabwe, ambaye alimwakilisha Haruzivishe wakati wa kesi yake, anasema ushahidi uliotumiwa kumtia hatiani kwa kuchochea vurugu na kupinga kukamatwa haukuwa na nguvu. Hatukubaliani na uamuzi wa mahakama kwa sababu tunaamini matukio ya kweli ambayo mahakama ilitegemea kufikia uamuzi wa kumkuta na hatia hayawezi kulingana na uamuzi huo. Kwa hivyo, ilikuwa ni makosa makubwa yaliyofanywa na mahakama kumtia hatiani kwa makosa hayo. Kwa hakika, tutakata rufaa kwa sababu uamuzi wa mahakama hauwezi kudumu kisheria. Kukamatwa kwake kumekuja baada ya kukimbia miezi kadhaa kufuatia shutuma kwamba alichochea ghasia katika maandamano yanayodai serikali iwapatie msaada zaidi wa Zimbabwe masikini. Tendai Biti, makamu rais wa chama cha upinzani cha Movement for Democratic Change Alliance, alielezea mtazamo wake kuhusu hukumu ya haruzivishe katika mahojiano yake na VOA. This is a sad day for It reflects the selective application of the law in Zimbabwe. It confirms the complete emasculation of state institutions. Huu ni huzuni kwa Zimbabwe. Inaonyesha matumizi ya sheria nchini Zimbabwe. Inathibitisha kujitenga kabisa kwa taasisi za serikali Zimbabwe. Hukumu ambayo ni nzito imekusudiwa kuleta athari mbaya kwa harakati za kidemokrasia nchini Zimbabwe. Serikali ya Zimbabwe inasema hukumu ya Haruzivishe ambaye alishiriki katika maandamano mengi dhidi ya serikali ilikuwa halali na ya kisheria. Haruzivishe anakabiliwa na mashtaka mengine yanayohusiana na kuandaa maandamano wakati nchi ilipoweka masharti dhidi ya COVID-19 pamoja na shutuma za utekaji. Alitikisa kichwa chake baada ya Hakimu Judith Taruvinga kusoma uamuzi wa wake hata hivyo haruzivishe vishe aliandika kwenye Twitter kwa maneno yake nipo tayari kwenda gerezani asante sana mkamiti kibayasi kwa ripoti hiyo basi msikilizaji unajiunga nasi hii ni VOA Express na mkaribisha mwenzangu bmj muridhi akusomea habari muhimu za dunia Shirika la fedha duniani IMF limesema lilikopesha Kenya shilingi bilioni 255 sawa na dola bilioni 2.4 kusaidia katika kudhibiti deni la umma. Katika taarifa ya shirika hilo la kimataifa iliyowekwa kwenye tovuti yake rasmi, IMF imesema Kenya ilikuwa ikikabiliwa na changamoto za kifedha kutokana na madeni iliyokuwa ikiyalipa. Mkopeshaji huyo alisema Kenya ilijikuta katika dimbwi la madeni hususan baada ya janga la Covid 19 kuharibu uchumi wake. Taasisi hiyo ya ukopeshaji wa kimataifa imesema kuwa changamoto zingine za kifedha ambazo Kenya inakabiliwa nazo zilikuwa zimeainishwa kwenye bajeti ya mwaka wa fedha wa 2020/2021. IMF inasema kwamba ina matumaini uchumi wa Kenya utaimarika mara tu baada ya hali ngumu ya COVID-19 itakapopungua. Kauli yake inajiri siku chache baada ya baadhi ya Wakenya kuitaka taasisi hiyo kusita kuikopesha pesa serikali ya Rais Uhuru Kenyatta kwa madai ya ubadhilifu wa fedha katika taifa hilo la Afrika Mashariki. Mkuu wa polisi nchini Nigeria ameachishwa kazi siku mbili baada ya wafungwa zaidi ya elfu moja mia nane kutoroka kutoka gerezani kusini mashariki mwa taifa hilo. Inspekta Jenerali wa polisi Mohamed Adamu aliondolewa jukumu lake wakati alikuwa akitembelea eneo la tukio katika mji wa Oweri ambapo alitaka kundi linalotaka kujitenga la Biafra liangamizwe kwa kushambulia gereza na kuwaachilia wafungwa. Hata hivyo, sababu za kuondolewa kwa Adamu hazikutolewa. Kwa mujibu wa shirika la habari la AFP, rais Muhammadu Buhari anamuidhinisha Usman Alkali Baba, ambaye alikuwa naibu mkuu wa polisi kuchukua nafasi ya Adamu. Shambulio la jela la Jumaapili lilizidisha mivutano ya miongo kadhaa kati ya makundi ya wawakilishi wa Biafra na serikali kuu ya Nigeria, baada ya polisi kulaumu shambulio hilo kwa kabila la kikundi cha IPOB. E, kundi hilo limekanusha kuhusika kwenye shambulizi hilo. Maafisa wawili wa zamani wa serikali katika mkoa wa kaskazini magharibi mwa China wa Xinjiang wamehukumiwa kifo kufuatia mashtaka yanayohusu kutaka kujitenga. Wang Langtao, makamu wa rais wa mahakama ya juu mjini Xinjiang, amewaambia waandishi wa habari kwamba Satar Sawuti na Shizati Bawuduni wote wamepewa fweni ya miaka miwili juu ya hukumu zao. Satar Sawut, afisa wa zamani wa elimu, amehukumiwa kwa tuhuma za kujumuisha maelezo ya vurugu za kundi lililotaka kujitenga, ugaidi na msimamo mkali wa kidini katika vitabu vya shule vya lugha ya Uigu. Shizati Bawudun, mkuu wa zamani wa idara ya haki ya mkoa wa Shinjiang, amehukumiwa kwa kosa la kushirikiana na wanachama wa Jumuiya ya Kiislamu ya Mashariki ya Turkestan ambayo imeorodeshwa kama kikundi cha kigaidi na Umoja wa Mataifa na pia kushiriki katika hafla haramu ya kidini kwenye harusi ya binti yake. Basi msikilizaji, hivi sasa ni wakati wa mada ya barazani, ambapo hii leo katika mada yetu tumeuliza kuhusu swala la je, nini maoni yako kuhusu msimamo wa rais wa Tanzania katika mapambano dhidi ya COVID-19, ambapo alitoa hotuba nzito kwelikweli kule Tanzania akizungumzia swala zima la COVID-19. Basi tuwasikilize e, waliotoa maoni yao wa kwa njia ya simu, alafu tuangalie wa wale waliotuma kwenye Facebook. Bwana, mimi naitwa kwa jina la Kikuni Useni, niko Mkongomani na niko hapa South Africa sasa hivi, niko sehemu ya lapa na Petoria. Masuala ya presidenti wetu ule wa Tanzania anavyoongelea hajakubali kama corona ipo. Am, ile ni, ni question mark ametia ataunda tume, yani hajakubali. Anaposema ataunda tume hajakubali ile chanjo kuingia, na sio kusema sema akiunda ile tume eti ndo wataingia moja kwa moja, amna. Kwa sababu tume itaundwa ili kuja kushauria serikali. Serikali nayo itakaa chini, ikikubali ndo wana, wana, wanatekeleza yale, lakini wakiona hayafai hawatakubali, watabakibaki katika njia moja nyingine kama hivyo. Ndiyo, kwa mtizamo wake hawezi kakubali, kwa sababu ulimwengu mzima ilikuwa Tanzania ndo ilikuwa ikubali. Akini yeye ajakataa korona haipo, wala ajasema korona haipo, kwa sababu kuk kukatalia watu ndo vibaya, ili useme mimi ntapima niangalie kama huu ugonjwa upo. Lakini rais mtangulizi alikuwa amekataa ugonjwa huu haupo, kipindi mataifa mengine yanafunga rais wetu huyo, kuhusu chanjo, yeye ni mtaalamu na na hiyo kamati ataunda, mnauhakika hiyo chanjo haitaingia, haitaingia. Hiyo chanjo haina mwelekeo mpaka sasa hivi, chanjo yenyewe nchi nzima haiyapata, haiyapatikana, yani bado wanabatikabatika. Na baada ya kupokea maoni hayo kwa njia ya simu, basi tuungane na wale walioko kwenye upande wa Facebook walioandika maoni yao. KC Ahura anasema yeye yuko kule Uganda na ni mwanaharakati, anasema ama kwa hakika, Mheshimiwa Rais Hassan Suluhu ataweza kuagiza chanjo ya korona na kuimarisha uhai wa wananchi wa Tanzania. Tunaona amani na utulivu nchini Tanzania katika awamu hii. Naye Kanoli Yausi hasa mtazamo wangu ni kwamba COVID 19 isitumike kama kava au kitu cha kufunika, ya kutaka kupenyeza mbinu chafu za kuwa uchumi wa mataifa machanga yanaanza kustawi, kwa sababu mataifa makubwa pengine yanataka kuzuia na kuwekeza. Tupia naheshima kila jamii kutoa maoni ya namna ya kukabiliana na haya mafua ya hatari na yenye kutibika, lakini hakuna mwenye hati miliki ya kufikiri. Nami kwa upande wangu nina maoni kutoka kwa Baba Teresia wa Simbani, Handeni, Tanga, Tanzania. Yeye ameandika, msimamo wa raisi Mama Samia Suluhu Hassan juu ya COVID-19 ni mzuri sana tena unaweka safari ya matumaini kwa watanzania wote. Vincent Kaji ameandika yeye ni kijana mpole, anatokea huko Majengo, Dodoma. Anasema anakubaliana na mama Samia. Haya, basi tukiachana na mambo ya barazani, tuingie kwenye masuala ya muziki. Kama tusemavyo Voi Express, bila muziki hujasukuma gurudumu lake. Tunaungana na mwanamuziki kutoka Kenya Mviri, the storyteller akishirikiana na Ben katika wimbo wao niko sawa. Oh, oh, Asante sana, kibao safi kabisa hicho kwa Ken, kutoka kwa Ken, Vili the Storyteller akishirikiana naye Ben wanakuambia niko sawa. Basi natumaini msikilizaji mburudika vizuri kabisa na kibao hicho. Sasa basi tureke kwenye masuala ya teknolojia. Ni kwamba wataalamu wa safari za anga za juu hapa Marekani wanajitayarisha kwa safari ya kwanza kabisa ya chombo cha anga aina ya helikopta kuzuru sehemu mbalimbali za sayari ya Mars baada ya chombo kilichopewa jina la Ingenuity kutua salama kwenye sayari hiyo. Hiyo ilikuwa ni mwishoni mwa wiki. Ripota wetu masuala ya teknolojia na sayansi, BMJ Muridhi, anatuarifu zaidi. Kwa mara ya kwanza katika historia ya safari za anga za juu, mwishoni mwa wiki, helikopta ilitua kwenye sayari ya Mars. Ndege hiyo iitwayo Ingenuity, ambayo ilikuwa imebebwa na chombo cha Perseverance Rove kilichowasili kwenye sayari hiyo tarehe 18 mwezi Februari mwaka huu ilikuwa haijatenganishwa na Perseverance Rover tangu wakati huo, wataalam wakisubiri wakati mwafaka kufanya hivyo. Helikopta hiyo nyepesi yenye uzani wa kilo moja na gramu 800 tu ilitua salama salimini kwenye sayari hiyo ya Mars maarufu kama sayari nyekundu siku ya Jumamosi, kutoka kwa chombo hicho, ambapo ilikuwa inafanyiwa tathmini ya kisayansi kabla ya kudondoshwa chini ya uangalizi wa karibu kutoka kituo cha mamlaka ya safari za anga za juu cha Marekani NASA chini ya hashtag Mars Helicopter. Tukio hilo la kudondoshwa kwa chombo hicho kilichokuwa kimefanya safari ya kilomita milioni 471 kikiandamana na Perseverance Rover kutoka hapa ardhini limepokelewa kwa shangwe na mashabiki wa safari za anga za juu na ni suala ambalo limekuwa likivuma mitandaoni tangu Jumamosi. Meneja wa mradi wa Ingenuity, Mimi Ong, anasema kwamba hili bila shaka ni tukio la kihistoria. This was the unwavering dream of our team. Tangu siku ya kwanza, hii ilikuwa ndoto isiyoyumba ya timu yetu kupata helikopta yetu kutua kwenye sayari ya Mars ili tuweze kupata fursa hiyo ya kufanya majaribio ya kwanza ya ndege aina ya helikopta katika mazingira halisi ya Mars. Baada ya kudondoshwa sasa, Ingenuity inatumia battery yake yenyewe kwa nishati ya kuiwezesha kupata joto inayohitajika katika mazingira yenye baridi nyingi hapa. Mfano huu wa kompyuta unaonyesha jinsi ndege hiyo ilivyotua, na sasa Jumapili ijayo Ingenuity ambayo ni ndege aina ya droni iliyoharimu kiasi cha dola milioni 85 za Marekani inatarajiwa kufanya safari yake ya kwanza ikiwa peke yake na picha zake za kwanza pamoja na data zinatarajiwa kwenye kituo cha NASA Jumatatu wiki ijayo, kama helikopta ya kwanza kufanya safari kwenye sayari nyingine tofauti na hapa duniani. Ingenuity ambayo ina kamera mbili za teknolojia ya kisasa kabisa itazuru Mars kwa uangalizi wa karibu kutoka kwa Perseverance rover waratibu wake wakiwa hapa ardhini. Rubani mkuu wa ndege hiyo Harvard Grip, ambaye ataiendesha kwa njia ya mtandao akiwa hapa ardhini, anaeleza mafanikio yaliyopatikana kufikia sasa: ni safari ya kwanza ya ndege kwenye sayari nyingine, na kwa hakika tumetimiza mengi ya malengo yetu ya mradi huu kwa kufikia pahali tulipo sasa hivi. Kwa siku 31 za Mars zinazojulikana kama sols, helikopta hiyo itafanya safari fupi fupi za takriban mita 90 kila moja na kukusanya data nyingi pamoja na picha kadri itakavyowezekana, lakini huku ulimwengu ukisubiri kwa hamu kushuhudia safari ya kwanza kabisa ya helikopta kwenye sayari nyekundu, wataalam wanaonya kwamba mchakato wa kukiendesha chombo hicho si rahisi na kwamba matokeo chanya yatategemea mambo kadhaa yakiwa ni pamoja na hali ya hewa kwenye sayari hiyo na jinsi mifumo mbalimbali itakavyofanya mbali, kazi. Kutoka meza ya sayansi na teknolojia, BMJ Muridhi, Sauti ya Amerika, Washington. Asante sana BMJ Muridhi na masuala ya teknolojia. Ni kujulisha msikilizaji wetu kwamba matangazo haya VOI ya VOA Express yanasikika pia kupitia mtandao wetu wa VOA Swahilicom pamoja na redio zetu shirika huko eneo la Afrika Mashariki na kati na eneo zima la maziwa makuu. Na sasa tutupie jicho yale yanayozungumzwa kwenye mitandao ya kijamii. Kwako Sande Shomari, mzee wa kazi na moja kwa moja basi ni nikiangalia natamba kwenye mitandao mbalimbali, kuanzia kwenye Twitter, Facebook, Instagram, YouTube na kwingineko, e, eh, ni picha ya rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, ambaye anaonekana akiwa na viongozi wengine na wananchi mbalimbali katika maadhimisho ya Siku ya Mashujaa au Karume denjin humo, ikiwa huko maeneo ya wa kisiwa ndui Zanzibar, ikiwa leo basi siku ya mapumziko nchini humo, wananchi na wanasherekea siku hiyo. Na huko nchini Kenya, mwanaharakati Edwin Kiama anaedaiwa kutengeneza bango lenye picha ya Rais Uhuru Kenyatta nchini humo lalamikia hatua ya serikali kuchukua mkopo mwingine wa dola milioni 2.34, amekamatwa na polisi. Wanaharakati wenzake wametumia mtandao wa Twitter kuitaka polisi mwachi huru baada ya kushutumiwa kutekeleza uhalifu wa kwenye mtandao. Kiama kwenye bango lake alidai kwamba fedha ambayo serikali hukopa hufujwa na maafisa wakubwa. Kama mnaweza kukumbuka, wengi wenu tangu wiki iliyopita Wakenya mekukalamika kwenye mitandao ya kijamii na hasa kwenye e, Twitter na kwingineko kwamba fedha za shirika la fedha duniani IMF ambao idhinisha mkopo kwa serikali ya Kenya zisipelekwe huko. Hadi kufikia sasa Wakenya wapatao karibu laki mbili wamekusha saini nyaraka mtandaoni kuitaka IMF kutoipa Kenya mkopo wote. Kwingineko, shirikisho la soka duniani FIFA limeifungia Chad katika mashindano ya dunia ya kandanda baada serikali NGO, ya serikali nchi hiyo kuingilia kati namna ambavyo shirikisho la soka nchini humo inafanya kazi. Hatua hii imekuja baada ya waziri wa vijana michezo wa nchi hiyo kuvunja shirikisho la soka nchini Chad mwezi Machi mwaka huu. Tali ni tete huko. Kwingineko ni mwanamuziki maarufu wa Marekani Jay-Z kasababisha hasira kubwa e, kwa baadhi ya wenyeji wa kaunti ya Lamu kule Kenya baada ya kuonekana amevaa fulana yenye picha ya msikiti wa eneo hilo. Wenyeji na wawakilishi wa msikiti wa Riyadh ambacho ni kituo kinachotoa mafunzo ya dini ya Kiislamu wamegadhabishwa na mbunifu mmoja humo nchini Kenya ambaye ndiye aliyemtengenezea fulana hiyo JZ kwamba ametumia vibaya picha ya msikiti wa Lamu. Na haya alijiri baada ya JZ kuonekana akitoka kwenye eneo moja la burudani huko California akiwa amevaa fulana hiyo. Kwa hiyo basi, usimamizi wa e, msikiti wa Riadha umeelekeza sera zake kwa mbunifu wa fulana hiyo, wakisema kwamba imekuwa ikitoa taarifa ikionyesha vibaya. Na katibu wa msikiti huo amesema kwamba Hatuchukulii hii kama ni heshima au upendeleo kwetu kwa sababu ya msikiti wetu kuonyeshwa kwa namna hiyo. Kwa hiyo ama kwa hakika hiyo limeleta kasheshi kwelikweli. Basi hayo ni baadhi yanayotanda kwenye mtandao mbalimbali ya kijamii. Nirudi mbali mbali kwako mkamiti kibayasi Barabara kabisa. Kabla ya kukamilisha VOA Express, tuangalie swali la leo tulilobandika kwenye ukurasa wetu wa Facebook na swali lenyewe linasomeka hivi: nini maoni yako kuhusu hotuba ya rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan wakati wa mwapisho wa maafisa wa serikali yake siku ya Jumanne? sana Mkamiti. Basi nianze na huyu Hamadi Saidi anasema, hotuba ya rais imegusa nyanja yote serikali, natupa matumaini zaidi ya kutusogeza mbele kimaendeleo, iwapo wasaidizi wake watazingatia maelezo waliopewa na mheshimiwa rais. Naye Vincent J. J. Kaji anasema, kijana mpole kutoka kule Kagongwa, mtaa wa Majengo, Tanzania. Anasema ama kwa hakika hii hotuba imewakilisha na mambo yatakuwa mazuri. Naye huyu mwingine ni, ni Mganyizi anasema yuko nyaki mbili Bukoba, Tanzania. Anasema hakika ya hotuba ya mama inatia moyo na Tanzania mpya na iona kwa upande huo. Haya basi, na hapa msikilizaji, mda wote nakimbia kwelikweli, Express ndiyo inakamilisha muda wake. Kwa niaba ya wenzangu wote waliofanikisha matangazo haya, msimamizi Hadiyariami, mwelekezi Aida Isa, jina langu ni Sunday Shomari, limeshirikiana na mwenzangu Mkamiti Kibayasi, kwa pamoja tunawaageni tukiwatakieni wote Jioni njema kutoka jikuu la Marekani, Washington DC.